“ขยะแลกชั่วโมง” วีคแรก ผ่านไปเรียบร้อยแล้ว รวมปริมาณขยะ ทั้งหมดในวันนี้ ~ 85 กิโลกรัม แจกแต้มสะสมไปยัง user 130,430 แต้ม สามารถให้ชั่วโมงจิตอาสาแก่น้องๆได้ถึง193 ชั่วโมง มีน้องนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรม 45 คน โอ้ววว นี่มัน Soft Power สจล. ของแทร่!ขอบคุณน้องๆอาสาทุกๆคนเลย..
หวังว่ากิจกรรมนี้จะสร้างประโยชน์ให้กับน้องๆ ให้กับสจล.มากยิ่งๆขึ้นต่อไปน้า
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2024/03/432294216_984737343654594_2388381127180750281_n-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2024/03/432333488_984737360321259_2681802000293365905_n-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2024/03/432312299_984737813654547_7293802731559311887_n-1-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2024/03/432291260_984737333654595_8395748190781920811_n-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2024/03/432228411_984737363654592_5997956984207305671_n-1024x683.jpg)