![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2149-1024x683.jpg)
กิจกรรม แก้วเดียวแก้วใจ เดือนเมษายน ณ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี แจกชาไทยแก่นักศึกษาและบุคลากร ได้เสียงตอบรับที่ดีและเป็นกันเองมากมาย
ขอบคุณทุกๆคนที่เจอกันในวันนี้ ด้วยนะคะ
#KMITLFIGHTTOGETHER#kmitlsustainability#Reduce#Reuse#YourtumblerOurTreat#SayNotoSingleUsePlastic#KMITLZeroWaste
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2038-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2123-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2025-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2144-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2077-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2062-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2112-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2034-1024x683.jpg)
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/04/IMG_2090-1024x683.jpg)