กิจกรรมสิ่งแวดล้อม ของสำนักงานบริหารทรัพยากรกายภาพและสิ่งแวดล้อม จัดขึ้นเนื่องในวันวาเลน์ไทน์ 14 กุมภาพันธ์
ในช่วงบ่าย แดดร่มลมตก ยังมีนักศึกษาและบุคลากรเข้าร่วมกิจกรรมอีกจำนวนหนึ่ง โดยในงาน สำนักงานกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ เปิดเวทีให้น้องๆโชว์ความสามารถ กันอย่างสนุกสนาน ด้วยเสียงดนตรีจากการสนับสนุนของสำนักงานสื่อสารองค์กร PR KMITL
ภายใต้บรรยากาศร่มไม้ที่ร่มรื่น ณ สวนหย่อม ด้านข้างตึกอธิการบดี ~
![](http://www.buildkmitl.com/main/wp-content/uploads/2023/02/329009604_928567264978416_8315098509020174379_n-1024x1024.jpg)